Ana amfani da matsi na Servo a cikin aikinmu na yau da kullun da rayuwarmu. Ko da yake mun kuma san yadda ake sarrafa na'urorin servo, ba mu da zurfin fahimtar ƙa'idar aiki da tsarin sa, ta yadda ba za mu iya yin amfani da kayan aiki ba, don haka mun zo nan Gabatar da inji da ka'idar aiki na servo press. daki-daki.
1. Tsarin kayan aiki
Na'urar buga labaran servo ta ƙunshi tsarin servo da babban injin. Babban na'ura yana ɗaukar silinda na lantarki na servo da aka shigo da shi da ɓangaren sarrafa madaidaicin dunƙule. Motar servo da aka shigo da ita tana tuka babbar injin don haifar da matsa lamba. Bambancin da ke tsakanin na'urar latsawa ta servo da na'urar latsa ta yau da kullun ita ce ba ta amfani da iska. Ka'idar aiki ita ce a yi amfani da motar servo don fitar da madaidaicin ƙwallon ƙwallon ƙafa don madaidaicin taron matsa lamba. A cikin aikin taro na matsa lamba, ana iya gane madaidaicin madauki na duk tsarin matsa lamba da zurfin matsa lamba.
2. Ka'idar aiki na kayan aiki
Manyan injina guda biyu ne ke tuka servo press don tuƙa keken tashi, kuma babban dunƙule yana tuƙa mashin ɗin mai aiki don motsawa sama da ƙasa. Bayan an shigar da siginar farawa, motar tana motsa silimar mai aiki don motsawa sama da ƙasa ta cikin ƙananan kayan aiki da manyan kayan a tsaye. Lokacin da motar ta kai matakin da aka ƙayyade Lokacin da ake buƙatar saurin, yi amfani da makamashin da aka adana a cikin babban kayan aiki don yin aiki don siffata ƙirƙira die workpiece. Bayan babban ginshiƙi ya saki makamashin, madaidaicin mai aiki ya sake komawa ƙarƙashin aikin ƙarfi, motar ta fara, tana korar babban kayan don juyawa, kuma ta sa madaidaicin aiki ya dawo da sauri zuwa wurin da aka kayyade, sa'an nan kuma shiga cikin yanayin birki ta atomatik.
Lokacin aikawa: Dec-19-2022